ขอถามในหัวข้อเรื่องเกี่ยวกับกฎหมายหน่อยค่ะ?

❤ขอบอกก่อนว่ากระทู้นี้ยาวนะคะ พอดีร้อนใจมากคร้าา😄❤
คือว่าหนูกำลังอยากจะสร้างเพจของตัวเอง เป็นเพจเกี่ยวกับธรรมชาติ วิวทิวทัศน์ที่สวยงาม เเละก็มีคติสอนใจที่หนูคิดเอาเอง หนูกลัวว่าเเคปชั่นเเละภาพที่หนูลงจะไปซ้ำกับใคร เเลพเขาจะหาว่าหนูลอกเลียนเเบบเขาอ่ะคะ หนูกลัวโดนดำเนินคดีทางกฎหมายเกี่ยวกับลิขสิทธิ์ เเละก็เรื่องเเคปชั่นด้วยค่ะ
ปล.หนูเป็นคนคิดเเคปชั่นเอง ถ่ายภาพมาเองเเต่อยากมาถามเพื่อความสบายใจอ่ะคะ มีอะไรก็ช่วยเเนะนำด้วยนะคร้าา #หนูมือใหม่คร้าา😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่