อยากถามเรื่องเกี่ยวกับฟิกเกอร์ครับ

คือฟิกเกอร์ที่บอกว่าผลิตตามจำนวนสั่ง ในอนาคตจะมีคนปล่อยหรือกลับมาผลิตอีกล๊อตอะไรประมาณนี้ไหมครับ พึ่งลงเงินไปกับงานหนังสือเลยลืมไปว่ากะจะพรีตัวฟิกเกอร์ด้วย หมุนเงินไม่ทันจริงๆ

ปล.ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ถ้าปล่อยต่อมีแน่ถ้าตัวไม่แรร์มากแต่ส่วนรีต้องดูว่าค่ายไหนด้วยบางค่ายไม่รีของเก่าส่วนบางค่ายนี้รีประจำถ้าเห็นตัวไหนราคาพุ่งรีแน่ๆมีสองค่ายที่รีบ่อยค่าย GกับK
แสดงความคิดเห็น