สอบถามหน่อยครับผมอยู่จ.สระแก้วอ.อรัญประเทศต้องการไปโคราชทำไงครับ

คือตามหัวข้อเลยครับ ผมอายุ15ครับแต่ย้ายจากโคราชมาอรัญพึ่งย้ายมาไม่นานแต่มีธุระต้องกลับไปทำครับแต่ไม่รู้เรื่องเลยว่าจะต้องเดินทางยังไปขึ้นรถตรงไหนแล้วจะต้องขึ้นรถสายอ่ะไรค่ารถเท่าไหร่รถออกกี่โมงละอะไรหลายอย่างอ่ะคับ55555
คืออยากให้ช่วนแนะนำหน่อยครับว่าผมจะต้องทำยังไงบ้าง #ผมอยู่คนเดี่ยวเลยต้องทำไรเองแต่พึ่งมาอยู่ก้เลยไม่รู้ว่าต้องทำไงบ้างอ่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่