ถ้าเบื่อฟรีทีวีข่าวอาชญากรรม ข่มขืน จับยา มาติดtruevisions จะมีคอนเท้นอะไรให้ดูเยอะไหม กีฬา สารคดี หนัง ซีรี่ต่างๆ

คุ้มไหมครับ คอนเทนต์เยอะไหมครับ แล้วช่องเคเบิลมีข่าวพวกฆ่ากัน จับยาไหมครับ ตอนนี้ดูข่าวพวกฟรีทีวีเจอข่าวพวกนี้แล้วจิตตกมาก ไม่อยากดูเลย อยากดูคอนเทนดีๆมีสาระ หรือกีฬาต่างๆ  หรืออะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ข่าวความรุนแรง มาติดtruevisions  คุ้มไหมครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ถ้าดูกีฬาหลากหลายประเภท คุ้มครับ
ที่บ้านผมดู ฟุตบอล แบดมินตัน เทนนิส กอล์ฟ สนุกเกอร์ อเมริกันฟุตบอล F1 ฯลฯ
คือมีครบหมด เลยคุ้ม
ถ้าดูกีฬาไม่หลากหลาย ไม่คุ้มครับ
ดูหนังไปดู Netflix ดีกว่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่