ทำยังไงผีเสื้อถึงจะมาเกาะบนมือ

กระทู้คำถาม
คือมันเป็นความฝันน้อยๆของผู้หญิงที่ชอบผีเสื้ออย่างดิชั้นค่ะ ตอนเด็กๆเห็นบาร์บี้แกเอามือไปรองรับแล้วผีเสื้อมันมาเกาะ อินี่เลยอยากลอง ปรากฎว่า หนีกระเจิง5555 ขนาดอยู่รวมกันนะเนี่ย หนีกันหมดเลย เลยอยากหาวิธีอ่ะค่ะ ตอนนี้คือโตแล้ว ยังอยากทำอยู่เพราะอยากมีรุปโปรใหม่ เลยอยากรุ้ว่ามันทำยังไง ต้องเอาอะไรล่อ เขาถึงจะมาเกาะบนมือเรา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่