ช่วยมากสปอย Onepiece Stampede แบบละเอียดๆให้ผมฟังทีครับ

คือวันนี้ผมไปดู Stampede มาครับ แต่เนื่องจากช่วงไม่กี่วันที่ผ่านมา ผมค่อนข้างยุ่งมากแล้วพักผ่อนน้อย พอดีวันนี้เห็นมีเวลาว่างไปดูได้พอดี เลยไปดูครับ
แต่แล้วผมก็หลับครับ หลับตั้งแต่ก่อนหนังจะเริ่มเรื่องด้วยซ้ำ ตื่นมาอีกทีก็ตอนอาคาอินุสั่งบัสเตอร์คอลแล้ว

คืออยากให้ช่วยเล่าเนื้อเรื่องให้ฟังหน่อยครับ เพราะผมหลับไปนานขนาดนี้ จับต้นชนปลายอะไรไม่ถูกเลย

หรือว่าภาคนี้เป็นภาคที่ดีมาก เพราะเห็นทำรายได้ได้เยอะมาก หรือว่าจริงๆแล้วผมควรไปดูอีกรอบจะดีกว่าครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่