โครงการindy ปิ่นเกล้า สิรินธร ดีมั้ยคะ?

เรากำลังมองหาว่าจะไปซื้อ แต่ไปอ่านๆของทำเลอื่นบางคนบอกเจอทรุด ไม่ก็พวกdefectน้ำรั่ว 

ส่วนของโครงการนี้เราหากระทู้รีวิว หรืออื่นๆที่บอกปัญหา ไม่เจอเลยค่ะ เจอแต่แนะนำโครงการ ซึ่งเราเองได้ไปชมที่โครงการเองมาแล้ว พอใจในระดับนึงเลย แต่อยากทราบปัญหาว่ามันมีอะไรหนักๆมั้ย เช่น พื้นทรุด น้ำซึม กำแพงแตก ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่