พีรญามีสีประจำด้อมหรือสีของหัวใจรึป่าวคะ?

คือเราก็เป็นแฟนคลับคริสสิงนะคะ รู้ว่ามีอิโมจิก็คือเต่ากับสิงโต แต่เราอยากรู้ว่าพีรญามีสีประจำรึป่าวคะ? เหมือนเตนิวก็จะมีสีฟ้าเป็นสีของโพก้า  มีนแปลนจะมีหัวใจ💙💚แทนแฟนคลับอะค่ะ เลยอยากรู้ว่าของพีรญามีมั้ยคะ แล้วก็ใครที่พอจะสรุปได้บ้างว่าคู่จิ้นของGMMTVมีสัญลักษณ์แทนอะไรบ้าง ขอคำตอบหน่อยค้าา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่