วันเทศมหาชาติ มีวัดไหนบ้าง 2562. เดือนตุลาคม

คือ เราต้องทำงานปิดภาคเรียนอะค่ะ เลยอยากถือโอกาสนี้เข้าไปฟังธรรม เทศมหาชาติด้วย มีใครรู้ไหมคะว่าวัดในกรุงเทพมหานคร หรือวัดสังฆทาน นนทบุรี มีฟังธรรมเทศมหาชาติวันไหนในเดือนตุลาคมนี้ จริงๆเข้าไปดูเว็บวัดบางแห่งแล้วค่ะ แต่เขาไม่บอกว่าวันเทศมหาชาติวันไหน เรารู้แค่ว่า เลยวันออกพรรษาไปค่ะ รบกวนพี่ๆ น้าๆ บอกเราทีค่ะ ขอบคุณค่ะ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่