ไอรีน red velvet ถือว่ามี CF เยอะเป็นอันดับต้นๆของเจนนี้แล้วใช่มั้ยครับ

ไอรีน Red velvet. ถือว่าเป็นอันดับต้นๆเรื่องงานพรีเซนเตอร์ในเจนนี้แล้วใช่มั้ยครับ.  แล้วตอนนี้ ไอรีนเป็นพรีเซนเตอร์สินค้าอยู่กี่ตัวครับ ทั้งกลุ่มและเดี่ยว
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
อันดับต้นๆ เป็นแล้วใช่ไหม? ใช่ค่ะ ตอนนี้อันดับต้นๆ ที่ CF เยอะ แบบเดี่ยว เราให้ ไอรีน เจนนี่ ฮวาซา ยืนหนึ่งคู่กัน 3 คนเลย

อีกคนที่มาแรงก็คือ ชองฮา CF ทยอยมาหลายตัวแล้ว ได้แบรนด์ใหญ่ๆทั้งนั้นด้วย Hi mart , NIKE , Clinique ล่าสุดนางได้โซจูมาเพิ่มอีกตัว
มันจะมีโฆษณาเกมส์ sudden attack ของชองฮาที่แบบ ชอบคั่นในยูทูป ไม่ก็ Naver TV ตลอด ใครปรับ VPN มือถือเป็นเกาต้องเห็นบ่อยๆ
แล้วเกมส์นี้ดังมากกกกในเกา พรีเซนเตอร์ใช้แต่ตัวท้อป ซูจี ชินเซคยอง ทไวซ์ บิ๊กแบง ล่าสุดก็มาเลือกชองฮาด้วย มาแรงแซงทางโค้งจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่