สอบถามหน่อยค่ะ ใครมีประสบการณ์บ้าง

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีตอนนี้เรามีลูกได้ 8เดือนกว่าแล้ว เราคุมกำเนิด ด้วยการ ฝังเข็มคุมกำเนิด 3 ปี ตอนนี้เรารู้สึกเหมือนคนท้อง รู้สึกตุ้บๆในท้อง เวียนหัว ง่วง เหนื่อยง่าย แต่เราไม่พร้อมมากๆ เพราะลูกคนแรกยังเล็ก แต่ประจำเดือนก็มานะคะ ก่อนหน้าที่จะรู้สึกว่าท้อง ประจำเดือนมานานถึง2เดือน แล้วก็หายไปพอเริ่มรู้สึกว่าเหมือนท้อง ประจำเดือนก็มากระปริบกระปรอยเหมือนเดิม  อยากทราบว่ามีโอกาสท้องใม่ค่ะ ใม่กล้าตรวจเลยค่ะ 
แสดงความคิดเห็น