ตามหากระทู้รีวิวตึกสูงสวยๆ น่าไปถ่ายรูป ที่ikebukuro tokyo

เคยอ่านเจอกระทู้รีวิว ที่นำภาพถ่ายภายในตึกสูงสวยๆ พร้อมแนะนำมุมที่ควรถ่าย พร้อมคำอธิบายตึกว่ามีความเป็นมายังไง สถาปัตยกรรมเป็นไง
ดูเหมือนจะเป็นช่างภาพด้วย

สนใจ แต่หากระทู้ที่เก็บไว้ไม่เจอคะ จากกระทู้อันนั้น เป็นแรงบันดาลใจที่อยากจะไปตามที่จขกทแนะนำ พักที่ikebukuro2คืน และ shibuya2คืน
จะไปอาทิตย์หน้าแล้วคะ ปีนี้ไปญี่ปุ่นรอบที่3 ไปโตเกียวรอบที่2แล้วคะ รอบนี้จะเน้นชมสถาปัตยกรรมตึกใหม่ๆ พร้อมกินของอร่อยคะ

ท่านใดพอทราบกระทู้ที่ว่าบ้างคะ ขอลิงค์ ด่วนก็ดีคะ

ขอบคุณล่วงหน้าคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ค้นกระทู้พันทิปครับ
40 มุม ถ่ายรูปโตเกียว

ผมอ่านในแอ็ป ก๊อปลิ้งค์ไม่ได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่