ตามหาร้านที่ขายซีดีหนังไทยค่ายไฟว์สตาร์ยุคเก่าๆ (ยุคประมาณ 80-90 หรือมากกว่านั้น)

ตามหาร้านค้าที่ขายซีดีหนังค่ายไฟว์สตาร์ยุคเก่าๆ ค่ะ บางเรื่องหาดูได้ แต่บางเรื่องก็หาดูไม่ได้ เลยอยากจะหาร้านที่มีซีดีหนังไทยเก่าของค่ายไฟว์สตาร์ดูน่ะค่ะ เพราะทางค่ายผลิตซีดีออกมาเพียงบางเรื่องเท่านั้น

หากท่านใดมีช่องทางหรือชื่อร้านรบกวนฝากไว้ด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่