ช่วยหาชื่อเรื่องหนังต่อไปนี้ทีค่ะ คาใจมากๆๆๆๆ

หนังเป็นเรื่องเกี่ยวกับราชวงศ์ฉิน เหมือนคิงในเรื่องถูกใจผู้หญิงคนนึงแต่ผู้หญิงคนนั้นนอกใจไปกิ๊กกับผู้อารักขา เหมือนคิงจะฆ่าผู้หญิงคนนั้นแต่ถูกผู้หญิงคนนั้นสาปให้คิงและกองทัพกลายเป็นรูปปั้น แล้วเหมือนมีคนทำอะไรสักอย่างให้คิงและกองทัพคืนชีพ แล้วก็เกิดสงคราม สุดท้ายคิงแพ้ ลืมบอก เรื่องนี้มีเยติและผู้หญิงที่คิงเคยรักเป็นอมตะและมีลูกด้วยนะคะ พระเอกเป็นฝรั่งค่ะ แล้วก็เหมือนพ่อแม่พระเอกได้รับมอบหมายให้ส่งต่อลูกแก้วหรืออะไรสักอย่างที่ช่วยให้ฟื้นชีพคิง อาของพระเอกเปิดร้านเหล้าด้วยค่ะ เราเล่าอาจจะงงๆหน่อยนะคะ คือนึกได้ยังไงก็เล่าแบบนั้นเลย คาใจมากๆค่ะ ทุกคนช่วยที เราไม่แน่ใจว่าเลือกแท็กถูกรึเปล่านะคะ ถ้าเลือกผิดขอโทษจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่