สงสัย ว่าค่าถุงยางอนามัย ควรแชร์กันออกไหมครับ

สวัสดีครับ 

คือมีเรื่องสงสัย ว่า เวลาเรามี Sex กับแฟน หรือใครก็ตาม คือต่างคนต่างได้ความต้องการตัวเอง แล้วแบบนี้ ค่าถุงยางอนามัย
เจลหล่อลื่น ควรหารกัน หรือฝ่ายชายสมควรเป็นคนออก ครับ เพราะเป็นสิ่งของที่ใช้ร่วมกัน 

โดยปกติแล้ว ต่อคืนที่มีกิจกรรมกับแฟน ก็ใช้งบประมาณไม่ต่ำกว่า 150 บาท (เกือบครึ่งของค่าแรง) 

ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่