จีด้า MBO ทะเลาะกับมิวจีน่าหรอคะ?

คือเราเข้าไปดูไลฟ์จีด้าแล้วเห็นมีคนถามถึงประมาณว่า ยังคุยกับพี่มิวอยู่รึป่าวคะ ติดต่อกับพี่จีน่าอยู่รึป่าว แล้วจีด้าเลยพูดประมาณว่าไม่ยุ่งอะไรกับใครเลยให้อภัยแล้วแต่ขอไม่ยุ่งดีกว่าประมาณนี้ค่ะ ไลฟ์เมื่อไม่นานมาแล้ว จีด้าเลยพูดอีกว่า ขอไม่จิ้นกับผู้ชายแล้วเข็ดแล้วขอจิ้นกับผู้หญิงดีกว่า แล้วเพื่อนที่ยังติดต่อกันอยู่คือแพมค่ะ ในไอจีไม่มีใครฟอลใครอยากรู้มากๆว่าเรื่องมันเป็นยังไง 
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่