มีที่ไหนในกรุงเทพ รับสมัครนักมวยสากลบ้างครับ?

คือตามหัวข้อเลยครับ พอดีอยากเป็นนักมวยสากลตั้งนานอยู่แล้ว ตอนนี้ ผม พึ่งอายุ 13 ได้ไม่นาน นํ้าหนัก 50 สูง 159 มีพื้นฐานมวยสากลแน่นพอตัว เลยครับ เพราะผมศึกษา การต่อย ใน การ์ตูน ยูทูป ตามที่เค้าสอนน่ะครับ และ ผมเคยล่อเป้ามาประมาณ 3 ครั้งได้ครับ เลยพอเป็นมวยบ้างครับ ตอนนี้ผมอยากเป็นนักมวยมากเลยครับ อยากลองขึ้นชกสักครั้งดูครับ ถ้ามีคนรู้ว่าค่ายไหนรับนักมวยเข้าสังกัดบ้าง ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณมากครับ ยิ้มปล. ผมตัดสินใจอย่างเด็ดขาดแล้วครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
แน่นหนาพอตัว?
ถ้าเอาที่สอนมวยสากลดีสุด คือ lion head รามคำแหง
เด็กที่สอนออกมา ท่าสวยเหมือนนักมวยฝรั่งในยูทูป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่