ขอความช่วยเหลือ เรื่อง memory card ค่ะ

กระทู้คำถาม
ขอความช่วยเหลือค่ะ เนื่องจากซื้อกล้องมือสองมาค่ะ sony cybershot dsc t77 ค่ะ แต่คือไม่ทราบว่าจะเอารูปออกจากกล้องได้ยังไงค่ะ เราคิดว่าขนาดเมมไม่พอดีกับช่องเสียบของโน๊ตบุ๊คอะคะ ปกติเพื่อนทำยังไงกันคะ มีรูปประกอบ
ปล. คนขายแจ้งว่าเมมพอดีกับช่องโน๊ตบุ๊คของเค้า และไม่มีสายเชื่อมต่ออะไรมาเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่