จากโลตัสพระรามสองไปไบเทคบางนา ใช้เวลากี่ชม.คะ

เผอิญได้งานใหม่แถวนั้นค่ะ คิดว่าจะนั่งสาย 142 จากฝั่งตรงข้ามโลตัสพระรามสองไปไบเทคค่ะ ออฟฟิศเข้าแปดโมงเช้า แต่กะเวลาไม่ถูกว่าต้องออกจากบ้านกี่โมงดี

ไม่ทราบว่ารถเมล์สายนี้ถ้าวิ่งจากโลตัสพระรามสองไปไบเทคใช้เวลาประมาณกี่นาทีค่ะ

ถ้าจะขึ้นรถตู้ ต้องไปขึ้นที่อู่ไหนคะ ใช่หน้าเซ็นทรัลพระรามสองหรือป่าว

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่