ถึงสนามบิน Kansai Osaka ตอน 21:40 น. แลกตั๋ว Kansai Thru Pass ทันไหมค่ะ?

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ เราจะไปถึงสนามบิน Kansai Osaka ตอน 21:40 น. ในวัน 14 มกราคม 63 ตามเวลาที่สายการบิน Airasia กำหนด
เรากำลังจะตัดสินใจซื้อ Kansai Thru Pass ในวันที่ไปถึงเลย คือตั้งแต่วันที่ 14 แต่ไม่แน่ใจว่าจะไปแลกตั๋วที่ Counter ทันไหมคะ?
ไม่งั้นเราจะต้องไปแลกตอนเช้าอีกวัน ที่สถานี Umeda ซึ่งเราคิดว่าน่าจะเสียเวลามาก

ใครเคยมีประสบการณ์ช่วยแชร์ด้วยนะคะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
Preview