ต้องการคำแนะนำเรื่องเรียนที่ม.ราม คณะสื่อสารมวลชน

เราเรียนราม หลักสูตรper-degree คณะสื่อสารมวลชน รหัส57 เราไม่มีเพื่อนเลยมาเรียนคนเดียวเลยอยากหาเพื่อนกรือใครที่สามารถปรึกษาเรื่องการลงเรียนในแต่ละวิชาอะค่ะ พอดีไม่มีความรู้เลยว่าจะวิชาไหนดีและเราก้ไม่ได้เข้าฟังบรรยายด้วยค่ะและพึ่งจะได้ลงวิชาหลักของทางคณะอยากได้คำแนะนำว่าเทอมไหนลงวิชาไหนตัวไหนดีอะค่ะเพราะติดเรียนที่มออื่น ถ้าใครเรียนคณะนี้เหมือนกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่