หลังจากผ่านไปปีเศษ ไอซ์ อภิษฏา' ใส่ชุดแหวกอกโป๊ๆ ใน 'The Mask ....(จักรราศรี) ' อีกแล้วนะ เฮ้อ

เมื่อวันพฤหัสที่ 2 สิงหาคมปีก่อน ผม post กระทู้ต่อว่าคุณไอซ์ในรายการ The Mask Project A' มาครั้งนึง ... สุภาพสตรีที่มาออกความเห็นส่วนใหญ่ เห็นด้วยกับผม 

หลังจากนั้น ทุกวันพฤหัสทุกสัปดาห์ที่ผ่านมา คุณไอซ์แต่งตัวเรียบร้อยขึ้น จนผม post กระทู้ชม

นี่ผ่านมาปีเศษ คุณไอซ์แต่งตัวชะเวิกชะวากแหวกหน้าอกกว้างเกินไปอีกแล้ว ... เฮ้อ

********** เพิ่มเติม ************* ผมไม่ได้บอกว่า เพราะกระทู้ของผมทำให้คุณไอซ์แต่งตัวเรียบร้อยขึ้นนะครับ ขออภัยที่เขียนไม่ดีทำให้เข้าใจกันอย่างนั้น

ผมเพียงจะบอกว่า การที่คุณไอซ์แต่งตัวเรียบร้อยขึ้น เกิดหลังที่ผม post กระทู้ดังกล่าวไป ซึ่งในกระทู้ที่ผม post ชม ผมก็บอกว่า ไม่ทราบว่าเพราะเหตุผลอะไร

อ่านได้ที่ กระทู้ post ชม : ขอบคุณ 'ไอซ์ อภิษฏา' ที่แต่งตัวไม่โป๊ใน 'The Mask Singer Project A' มา 2 ตอนแล้ว
link : https://pantip.com/topic/38009877

แต่แปลกที่ในกระทู้ post ชม ใน 15 คห. มี 14 คห. บอกว่า น่าจะมีทีมงานหรือคุณไอซ์เองมาอ่านในกระทู้บ่น หรือ บอกว่า คุณไอซ์สวยอยู่แล้วไม่ต้องแต่งตัวโป๊ก็ได้ ต่างจากคห.ในกระทู้นี้ ส่วนอีกคห.ที่ต่างออกไป เป็นคห.สุดท้าย บอกว่า ถ้าทีมงาน wp มาอ่านพันทิปจริง ขอให้ wp แจ้งเวลาออกรายการให้ตรงเวลา

********** ผมขอชี้แจงเพียงเท่านี้ ขอบคุณกับทุกคห.ในกระทู้นี้ครับ ***********
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่