ขอแนะนำที่เที่ยวอุทัยธานีสำหรับผู้สูงอายุหน่อยค่ะ

จะพาคุณป้าไปค่ะท่านหัวเข่าไม่ค่อยดี ขึ้นบันไดสูงๆไม่ได้ ไปเช้าเย็นกลับค่ะออกจากกรุงเทพแต่เช้า ขอคำแนะนำที่เที่ยวที่ไม่ต้องเดินมากๆ แล้วก็ขับรถง่ายๆหน่อยนะคะ ขับรถขึ้นเขาไม่ได้

ที่คิดไว้มีวัดท่าซุง บ้านไร่ปลายนา จุดชมวิวบ้านชายเขา ตอนนี้ได้แค่สามที่ค่ะ เพราะว่าที่เที่ยวอื่นๆไม่แน่ใจว่าเส้นทางเป็นยังไง ต้องเดินเยอะมากไหม 

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบพระคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่