มีเงินอันน้อยนิดอยากลองลงทุน cloud mining อยากให้แนะนำหน่อยครับ

คือ มีเงินเก็บ อยากเอาเงินเก็บส่วนนึงไปลงทุนดูบ้าง  ตามปกติก็เทรดตามพวกเวป bx/bitkub อะไรพวกนี้อะครับ หรือไม่ก็เล่น เทรดมาร์จิ้นไปเลย

ตอนแรกกะว่า จะซื้อใหญ่ๆไปเลย  อย่างพวก genes mining อะไรพวกนี้ แต่มาคิดๆดู  น่าจะเริ่มจากเล็กๆก่อนแล้วค่อยไปใหญ่ๆ เลยหันมามองพวก เหรียญเล็กๆ เช่น พวก dogecoin  อะไรแบบนี้

เลยอยากทราบว่า ใครพอมีอะไรจะแนะนำไหมครับ คือที่คิดๆไว้ก็คือ ลองลงทุน หลักพันก็พอ ถ้าดีก็เพิ่มเป็นหลักหมื่น ไปแสน ตามลำดับ

ใครพอมีประสบการณ์หรือ เคยขุด dogecoin แนะนำผมหน่อยนะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่