เพื่อนๆเคยรอเงินโอนจากต่างประเทศนานสุดกี่วันครับ

เนื่องจากมีคนที่ไปทำงานต่างประเทศและโอนเงินค่าใช้จ่ายมาให้ผมครับ โดยผ่านทาง switf code ซึ่งเขาอ้างว่าโอนมาให้ตั้งแต่วันที่ 13 ก.ย. แล้วครับ จนถึงวันนี้ (24 ก.ย.) 7 วันทำการแล้วครับ ยังไม่มีวี่แววเงินโอนเลยครับ ขนาดโทรไปถามทางธนาคารกรุงไทย เจ้าของบัญชีผม ยังบอกว่าไม่มีคำสั่งโอนเลยครับ ซึ่งตอนนี้กังวลว่าทางนู้นเขาโอนมาให้จริงไหมหรือไม่ก็ผิดพลาดที่ใดที่หนึ่ง จึงอยากถามเพื่อนๆว่า เคยได้รับเงินโอนจากต่างประเทศนานที่สุดกี่วันครับ และเราจะรู้ได้อย่างไรว่าการโอนมีปัญหาหรือผิดพลาด ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่