อีกไม่นานเราจะกลับมาพบกันเร็วๆนี้ #แม่อุ๊ยื่น1

กิสสสส ค่ะ กัปตันแม่กิสสสแห่งบ้านเบสนครนนท์
มาพร้อมทุบดับทุกทีมสาวมั่น 
หัวเสา แม่อุ๊ ไขว้ดาว
บีหลัง น้องบีม 
เซ็ต น้องวุ้น
บอลเร็ว น้องตาล อีกคนไครค่ะ รอโค้สเปิดตัวน่ะค่ะ อุบไว้ก่อน
ลิบ น้องแบม ต้องมาแล้วไหมค่ะ อ.เอ็ม
ว่าแต่ ป้าเจี้ยบรีไทล์แล้วไช่ไหมค่ะ ไม่เห็นมาซ้อม หรือยังไม่เรียก

กิสสสส ค่ะ ไครไม่กิสสสแม่กิสสสส
ทีมงาน pantip ขอแท็ก จุฑารัตน์ มูลตรีพิลา ด่วนค่ะ ก่อนลีคจะเปิด ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่