มุ้ยสัญญาจะหมดกับ มท อีก1ปีหรอครับ ถ้าจริงอยากให้ย้ายไป jลีกอีกรอบแบบตัวเปล่าๆเลย

ถ้าเข้าใจผิดขอโทษด้วยครับ ฟังจากyoutube และบอกว่า มาเลเซียสนใจดึงแกไปเล่น
ผมว่าเขายังมีดีอยู่จริงๆนะถึงไม่ได้วิ่งเป็นม้าเหมือนหนุ่มๆ
แต่ แกครบเครื่องจริงๆนะ จ่าย ยิง เก็บ basicดี
คหสต คลาสบอลเขานี้จ่ายบอลไม่แพ้ชนาธิปด้วยซ้ำ

ที่อยากให้ไปเจลีกเพราะอยากให้แกไปเก็บ ปสก เอามาเป็นcoach ตอนเลิก
ถึงจะไม่ได้ลงเต็ม 90 นาทีแต่ผมว่าทีเด็ด ตอนเปลี่ยนตัวเลยละ
ไปเจอทีมที่ระบบดี acadamy ดีเอามาเรียกค่าตัวต่อเป็น coach 
ต่อสํญญาไปก็ไม่มีอะไรท้าทายเท่าไร
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่