[2NE1] เหล่า BlackJack ครับ เดือนหน้าอาจมีเซอร์ไพรซ์จาก Sandara และ Bom ให้ดูกันครับ

Sandara Park โพสรูปลงทวิตเตอร์ เเป็นรูปกระดาษเนื้อเพลง I don't care ของ 2NE1 ที่เขียนหัวว่า Bom loveรูปนึง กับรูป Sandara อยู่กับ Park Bom ซึ่งดูจากรูปแล้วน่าจะเป็นสตูดิโออัดเสียง โดยแต่ละรูปมีข้อความว่า

คิดว่าคงรู้ข่าวว่างานถูกยกเลิกกันแล้วนะคะ
(หมายถึงงานRAMF 2019 K-Pop Super Concert ในมนิลา)
ฉันห่วงแฟนๆทุกคน โดยเฉพาะแฟนๆที่มาจากต่างประเทศ หวังว่าคุณจะได้เงินรีฟันด์ค่าตั๋วเครื่องบิน ค่าโรงแรม และค่าบัตรคอนเสิร์ตคืนกันทุกคนนะคะ บอมกับฉันเศร้ามากที่เราช่วยอะไรพวกคุณไม่ได้เลย

Bom กับฉันเตรียมอะไรพิเศษให้กับเหล่าแบล๊กแจ๊คค่ะ 
เราทั้งคู่รู้สึกตื่นเต้นมากค่ะ ถึงงานจะยุ่งกันทั้งคู่แต่ก็หาเวลามาซ้อมกันจนได้ ถึงจะไม่ได้แสดงให้คุณดูสดๆแล้ว แต่เราก็จะโชว์ให้ดูทาง DaraTV ค่ะ ถ้าพร้อมเมื่อไหร่จะส่งข่าวนะคะ

(เดือนกันยาฯยุ่งเกินไป หรือว่าจะเป็นช่วงเดือนตุลาฯดีมั้ย?!) 
แบล๊คแจ๊คคะ บอมกับฉันจะมาพบคุณเร็วๆนี้ คิดถึงทุกคนค่ะ รักนะ!!! lovelovelove
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่