อยากทราบว่ามีโปรแกรมอะไรที่ใช้ on-screen mouse บ้างครับ

อยากทราบว่ามีโปรแกรมอะไรที่ใช้ on-screen mouse บ้างครับ ผมจะใช้ในการนำเสนองานแบบว่า Cursor Mouse มีรูป Mouse ลอยตาม Cursor แล้วเวลาคลิ๊กมันมีการแอคทีฟตามการใช้ เช่น  (คลิ๊กซ้าย/คลิ๊กขา/คลิ๊กล้อ/เลื่อนล้อ) แล้วมีการแอคชั่นเปลี่ยนสีให้รู้ว่ามีการคลิ๊กประมาณนี้ครับ...ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่