สงสัยการทำฉาก ของหนังเรื่อง X-Men กับ เดตพูล

สงสัยการทำฉาก หยุดเวลาในหนังเรื่องเดตพูลกับเรื่อง X-Men ฉากของ quicksilver ฉากที่วิ่งเร็ว จนวัตถุแถบจะหยุดนิ่งครับ ถ้าในหนังใช้กล้องที่ความไวชัดเตอร์ แล้วถ้าไม่มีกล้องแบบนั้นควรทำยังไงครับ หรือใช้โปรแกรมไหนแทนได้บ้าง

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
รบกวนหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview