กดเลือก China Post ครั่งแรก what the ...... !

กระทู้คำถาม

ปรกติจะเลือก AliExpress Standard Shipping ตลอด หนนี้ร้านที่จะซื้อไม่มี จนตอนนี้สถานะก็ยังค้างอยู่แบบนี้

ผมสั่งของจาก Ali เยอะมาก ปรกติ 6-14 วันได้ของไม่เคยเกินนี้  แต่รอบนี้จะ20 วันแล้วเหมือนยังค้างอยู่จีน ใครทราบบอกทีครับ

งงกับ "security return"

คนขายมันก็บอกแค่ให้รอๆทั่งๆทีผมว่าน่าจะผิดปรกติแล้วเสียเวลาเสียอารมณ์สุดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่