oppo R9S Plus 2019 ยังน่าใช้อยู่มั่ยครับ

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้พี่ชายตัวเองจะให้มือถือมาใช้ครับเพราะว่า ยังไม่พร้อมจะชื้อมือถือใหม่ เค้าพึ่งใช้ได้ถึง1ปีเต็มๆ คือผมจะสอบถามว่า ถ้าเราเอามาเล่นโซเซียลยังเดียว กับ ถ่ายรูปกับเเอพเเต่งรูป ฟังเพลงในJOOX นิ ยังถือว่าน่าใช้อยู่มั้ยครับ ปล.เรื่องเกมตัดทิ้งไปได้เลยครับเป็นคนไม่ชอบเล่นเกมครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่