จากเพชรบูรณ์ไปเชียงใหม่ได้โดยทางไหนบ้างครับ ?

พอดีเดือนหน้าวางแผนอยากไปเที่ยวเขาค้อ-ภูทับเบิกครับ กะว่าไปเพชรบูรณ์จะนั่งรถทัวร์ออกจากกรุงเทพตอนกลางคืนมาถึงหล่มสักเช้าๆ เช่ารถมอเตอร์ไซค์ไปเที่ยวเขาค้อและแวะค้างคืนบนภูทับเบิก กะว่าจะลงจากภูทับเบิกสัก 10 โมงครับ แล้วกะว่าจะไปเชียงใหม่ต่อ ไม่ทราบว่าสามารถไปยังไงได้บ้างครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่