ฐาปไพพรรณ ไชยศรี ประกาศอำลาทีมชาติ

เห็นเธอโพสต์ใน IG ว่า ขอบคุณสำหรับ 11 ปี ที่ยืนอยู่ตรงนี้ ขอบคุณสำหรับทุกๆ สิ่ง ขอบคุณ ลาก่อน เก็บฉันไว้ในความทรงจำ (อันนี้ผมแปลจากภาษาอังกฤษ)
อีกอัน เธอเขียนว่า แมทช์สุดท้าย ปีสุดท้าย รางวัลสุดท้าย Best Libero

ขอบคุณครับ สำหรับ 11 ปีที่ร่วมหัวจมท้ายกันมาในบ้านวอลเลย์บอลไทย ฐาปไพพรรณ ไชยศรี (2008-2019)
แสดงความคิดเห็น
Preview