ผู้หญิงมีวิธีรับมือยังไง? เวลาไปเจอเพื่อนแฟนแล้วชอบแซว

คือเวลาเราไปเจอเพื่อนแฟนอ่ะค่ะ พอพวกเค้าเห็นเราปุ๊บ เห้ยเมื่อวานพาใครมา งู้นงี้งั้น พอเราเฉยๆก็ยิ่งพูด พูดทุกครั้งที่เราไปด้วย เรามองเป็นเรื่องไร้สาระนะ แต่บางทีมันก็ทำลายบรรยากาศเรา เริ่มรู้สึกว่ามันเยอะไป ใครเคยเจอบ้าง มีวิธีรับมือยังไงคะ
แสดงความคิดเห็น