ขอดูวิวของคอนโด ประมาณชั้น 20-30 ที่โดนบล๊อกวิวจากตึกหน้า ประกอบการตัดสินใจซื้อค่ะ

ขอความช่วยเหลือค่ะ อยากได้คอนโดหนึ่ง เฟส1 ชั้น 32 แต่โครงการนี้ มีแปลนจะขึ้นเฟส 2 (โครงการแจ้งเลยค่ะ)
ดังนั้น เฟส 1 จะโดนบล๊อกวิวโดย เพส 2 แต่ด้วยเรื่องทำเล และ ราคา จึงอยากได้มากค่ะ

*คอนโดนี้อยู่ใกล้ทางขึ้นรถไฟฟ้า 120 เมตร ใกล้ทางด่วน ใกล้ห้างเซนทรัล 

ระยะห่างจากอาคาร เฟส 1 และ อาคาร เฟส 2 ประมาณ 50 เมตร 
ท่านใดที่คอนโดโดนบล๊อกวิวโดยตึกข้างหน้าขอความรู้สึกหรือขอรูปประกอบด้วยได้ไหมคะ

ขอบพระคุณมากค่ะ

ปล.พยายามใส่ภาพ แต่ระบบขึ้นว่า "บัญชีของคุณไม่รองรับการใช้งานนี้" ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่