รถชนมาดึงหน้ารถคืนได้รึเปล่าครับ?

คือผมซื้อรถเก่ามาว่าจะเอามาทำเลยอยากทราบว่ารถชนมาจะดึงหน้ารถใหม่ได้รึเปล่าหรือว่าต้องเปลี่ยนใหม่หมดครับแล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่
เท่าที่ดูต้องชนมาฝั่งคนขับยุบเข้าไปถึงประมาณโช๊ค
แล้วก็เปลี่ยนหม้อน้ำระบบไฟใหม่​ยาง1เส้นเท่าที่ดูไว้คร่าวๆน่ะครับ​ รถเป็นhonda​ accord​ ​lx.​เครื่อง1950cc ผมลงรูปไม่ได้ครับต้องขออภัย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่