โรงเรียนมาแตร์สามารถย้ายเข้ากลางคันได้ไหมคะ?

ตามหัวข้อเลยค่ะ ตอนนี้เราอยู่ชั้นม.4ค่ะเราเรียนโรงเรียนเดิมมาตั้งแต่ม.1 พอขึ้นม.ปลายมาก็เบื่อและไม่ค่อยชอบการเรียนการสอน(เรียนแล้วไม่ค่อยพัฒนา+ไม่ได้ดีอะไร+ไม่ค่อยให้นักเรียนใช้ภาษา)รวมถึงครูด้วยค่ะ แม่ก็จะให้ย้ายไปสารสาสน์ แต่เราเลยจะย้ายมามาแตร์เดอี ถ้าย้ายไม่ได้ก็ไม่เป็นไรค่ะ เรากะจะซิ่วไปสอบเข้าม.4สายวิทย์-คณิตของโรงเรียนนี้ในปีหน้าค่ะ ตอนนี้เราอยู่สายศิลป์จีน😂😂

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่