ในโตเกียวเสื้อผ้าผู้ชายแนวเรียบๆสไตล์ Muji , Uniqlo ต้องไปหาซื้อย่านไหนที่มีเยอะๆครับ

พอดีมีแผนจะไปญี่ปุ่น (โตเกียว) ต้นเดือนหน้า ปกติเป็นคนแต่งตัวแบบเรียบๆ
พวกเสื้อเชิ้ตสีพื้น กางเกงสแล็ค แบบไม่มีลวดลายอย่าง
ถ้าอยู่เมืองไทยก็จะนิยมยี่ห้อ Muji หรือ Uniqlo 
อยากทราบว่าในโตเกียวพอจะหาซื้อเสื้อผ้าสไตล์แบบนี้ได้จาก shop หรือห้างไหนบ้าง และราคาเทียบกับในเมืองไทย
ถูกกว่าและมีแบบให้เลือกเยอะกว่าไหมครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่