ไอจีสตอรี่ หายค่ะ

ตื่นมาเล่นไอจีในทรส สตอรี่ของคนอื่นหายหมดเลยค่ะ ดูไม่ได้ เล่นไม่ได้เลยแต่ลงสตอรี่ของตัวเราเองได้ปกติ แอคเค้าอื่นในเครื่องเราไม่เป็นค่ะ
ลองเอาแอคเค้าเราไปใส่เครื่องอื่นก็เป็นเหมือนกัน คือเล่น story ไม่ได้ เข้าทั้งใน safari ใน แอพ เปิด ปิด รีสตาร์ทหลายรอบมากค่ะ ก็ยังไม่ได้ 
report problem ไปแล้วตั้งเเต่เช้า ตอนนี้จะ 6 ชั่วโมงเเล้วค่ะ กรี้ดมากๆ ขาดไอจีไม่ได้5555 รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยเเนะนำด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่