ขอข้อมูลครับ ผมเดินไม่ได้ นั้งรถวีลแชร์ แต่อยากไป Kawah Ijen Bromo

ผมเดินไม่ได้ นั้งรถวีลแชร์ แต่อยากไป Kawah Ijen Bromo ครับ
อยากเอาตัวเองไปอยู่ตรงปากปล่องภูเขาไฟ 
อยากขอคำแนะนำครับ ว่ามันเป็นไปได้ขนาดไหน
เท่าที่ดูข้อมูล เห็นมีรถเข็นที่เข็นกำมะถัน 
ไม่รู้ว่าถ้าจ้างจะไปได้ไหมครับ
ขอข้อมูลสำหรับคนเคยไปมาแล้วด้วยครับ
ตั้งใจว่าจะไปช่วงตุลาคม
แสดงความคิดเห็น