แนะนำที่พักพร้อมแพ็คเกจต่างๆของเกาะหลีเป๊ะ วิวดีๆ ราคาเป็นกันเองหน่อยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ คือตอนนี้เราทริปจะไปเที่ยวที่เกาะหลีเป๊ะประมาณเดือนธันวาคมนี้ เลยอยากหาที่พักดีๆ วิวดีๆ มีบริการต่างๆ มีอาหารต่างๆ เท่าที่เราไปหาดูแพ็คเกจต่างๆก็เลยเลือกไม่ถูก อยากขอให้เพื่อนๆพี่ๆชาวพันทริป ช่วยแนะนำหน่อยครับ เราว่าน่าจะไปสัก 2 คืน 3 วัน หรือไม่ก็ 3คืน 4 วัน แล้วแต่ราคาต้องดูก่อน ราคาขอแบบรงม2 คนไม่เกิน 15000-20000 บาทอะครับ เราไปครั้งแรกอยากจะว้าวสักหน่อย แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่