สยามพารากอน

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นเราขอบอกก่อนว่าเราเป็นเด็กต่างจังหวัดที่แทบไม่ได้เข้าเมืองกรุงเลย แหะๆ 
เราอยากทราบว่า สยามพารากอน สยามสแควร์ สยามดิสคัพเวอรี่ สามารถเดินทะลุหากันได้ใช่มั้ยคะ 
รบกวนอธิบายการเดินทางไปหากันของทั้งสามแห่งนี้ให้เด็กบ้านนอกอย่างเราเข้าใจที

ขอบคุณค่า 🙏🏻😭
แสดงความคิดเห็น
Preview