MICRO LAB FC 362 amp

ซื้อรุ่นนี้มาเมื่อตอนต้นปี

แล้วเหมือน AMp จะเสียครับ ตัว output ซ้าย ติดๆดับๆ

ตัว sub woofer เสียงเบสเบาลง จนแทบไม่ได้ยิน  อยากถามว่าถ้าจะซื้อ Amp อื่นมาแทนจะได้ไหมครับ แต่ตัว subwoofer มันเป็นสายเสียบแบบในรูปครับ

มีรุ่นไหนที่ใช้แทนกันได้บ้างครับ   ผมไม่ม่มีความรู้ด้านนี้เลย ให้โมอะไรไม่เป็นเลยครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ หรือ ส่งแอมป์ไปซ่อมเปลี่ยนบอร์ด ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ประกันexmory ผมไม่ใช้นะครับ ติดต่อไปสามรอบแล้วยังไม่ได้คำตอบเลยเคลมได้มั้ย

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่