GIRLS DON'T CRY ยังได้ไปต่อ!!

จาก FB พี่เต๋อ นวพล : https://www.facebook.com/ternawapol/photos/a.440477652657581/2491925534179439/?type=3&theater

GIRLS DON'T CRY บินประกวดต่อกันที่ประเทศชิลี !
(ก็ดูเซ็กซี่ไม่เบา ถือกระเป๋าเดินทางให้หน่อยน้า)

GIRLS DON'T CRY ไม่ยอมหยุดที่เยอรมัน ! ไปต่อกันเลยกับเทศกาลหนังที่ 11 ณ อเมริกาใต้ ประเทศชิลี กับเทศกาล valdivia international film festival 2019 ครับ และรอบนี้เราได้เข้าสายประกวดกันอีกแล้วนะครับ อยากจะรู้เวลาที่ใกล้ฉาย จะเป็นอย่างไรรางวัลที่กล้ามโต ถ้าได้จับ พอมั๊ย สรุปคือมาลุ้นกันว่ารอบนี้จะได้รางวัลมั๊ย หรือ รอบนี้คนชิลีและชาวอเมริกาใต้จะว่าอย่างไรกันบ้าง

ขอพูดอีกรอบว่า ดีใจมากเลยนะ ที่มันยังไปต่อได้เรื่อยๆนะครับ มันเกินคาดมากมายจริงๆ และชอบได้ไปประเทศที่แบบเหนือความคาดหมายอ่ะ เนเธอร์แลนด์งี ชิลีงี้ ฯลฯ คือมันจะเซอร์ไพร์สตลอดเวลาเขาส่งอีเมล์มาแจ้งว่าจะฉายเนี่ยแบบ.. หนังมันเดินไปตามเส้นทางของตัวเองจริงๆ ไม่เคยเกิดกับหนังเรื่องอื่นที่เคยทำมาก่อนเลย (เรื่องอื่นๆจะพอเดาเส้นทางเทศกาลได้ เรื่องนี้เดาไม่ได้เลย)

ก็ลองมาดูกันว่าถึงสิ้นปีนี้จะยังได้ไปอีกกี่ที่นะ (แต่นี่พ้น 10 เทศกาล นี่ก็เซอร์มากๆแล้วครับ กับหนังสารคดีเล็กๆเรื่องนี้นะ)

#girlsdontcry

ไปโคตรไกลจริงๆ  ไกลที่สุดในตระกูลตั้งแต่มีสารคดีวงไอดอลมาแล้วมั้ง 

ปล.ล่าสุด พี่เต๋ออัพสเตตัสเพิ่มเติมแล้ว  มีรูปที่ไม่เคยเผยแพร่มาก่อนด้วย ^ ^

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่