ทรายอาบน้ำหนูเเฮมเตอร์​ของ​ buddy กับ​ jolly​ เเตกต่างกันยังไง​ เเละอันไหนดีที่สุด​ ใครเคยใช้รีวิวหน่อยค่ะ

เนื่องจากเราพึ่งเลี้ยงหนูเเฮมเตอร์ค่ะ​ เเต่ก็สืบหาอยู่ค่ะว่า​ทรายอาบน้ำ​ jolly​ กับ​ buddy​ เป็น​ยังไงหนูฉี่เเล้วจะต้องเปลี่ยนใหม่รึป่าว​ หรือจับตัวเป็นก้อน​ คือเรื่องของเรื่องอยากใช้ของ​ jolly​ เพราะมีกลิ่นเเต่ขอดูเรื่องคุณสมบัติก่อน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่