วาดตัวการ์ตูนให้เหมือนตนเองตัวเล็กๆอะครับที่ Youtuber บ้างคนเข้าเอามาลงตน Intro นี้วาดยังไงแอพอะไรวาดหรอครับ

วาดตัวการ์ตูนให้เหมือนตนเองตัวเล็กๆอะครับที่ Youtuber บ้างคนเข้าเอามาลงตน Intro นี้วาดยังไงแอพอะไรวาดหรอครับ
***  ยกตัวอย่างรายการพ่อบ้านใจกล้า ของช่องเก๋ไก๋ อะครับ  intro รูปนั้นเข้าใช้โปรแกรมอะไรวาดหรอครับ มีใครพอรู้วิธีไหมครับช่วยแนะนำน่อยครับ  ***
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่