#SaveUbon

พอดีเห็นมาจากทางทวิตเลยอยากมาแบ่งปันให้ทุกคนได้ดูกันค่ะ

จากเหตุการณ์อุทกภัยที่เกิดขึ้น ทำให้ทางทีมงานตัดสินใจนำเงินจากโปรเจค #Wewrite4PJN จำนวน 10,000 บาท มาบริจาค ในนาม "ปัญสิกรณ์ ติยะกร, เจนนิษฐ์ โอ่ประเสริฐ และแฟนคลับ" เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบภัย

จึงเรียนมาเพื่อทราบ และขออนุญาตทุก ๆ ท่านด้วยนะคะ 🙏💙

#PunBNK48 #JennisBNK48 #BNK48

พวกเรา แฟนคลับของน้องปัญและน้องเจนนิษฐ์ BNK48 ขอเป็นกำลังใจให้ผู้ประสบภัยทุก ๆ คน ขอให้ผ่านวิกฤตินี้ไปได้โดยเร็วนะคะ 🙏💙

#PunBNK48 #JennisBNK48
#BNK48 #SaveUbon

น่ารักมากเลยค่ะ♥️ หากใครสนใจช่วยเหลือสามารถบริจาคเงินเพิ่มเติมได้ที่เลขบัญชีที่อยู่ในรูปเลยได้นะคะ ทางเราแค่มาประชาสัมพันธ์เพราะเห็นมาจากทวิตเตอร์ค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่