ทำศัลยกรรมตา 2 ชั้นมาค่ะ ชั้นตาไม่เท่ากัน จิตตกมาก ช่วยที

กระทู้คำถาม
เราเป็นคนกล้ามเนื้อตาอ่อนแรง ตาปรือตลอดเวลา ไปทำศัลยกรรมแก้ไขกล้ามเนื้อตา และเบ้าตาลึกมาค่ะ หมอแก้ไขกล้ามเนื้อตา ด้านขวาให้อย่างเดียว ข้างซ้ายไม่ได้แก้ไขค่ะ เพราข้างขวาเป็นมากกว่า ผ่านมา 1 สัปดาห์แล้วตอนนี้ แต่สิ่งที่ได้คือชั้นตาไม่เท่ากันหนักมาก แถมคิ้วยกไม่เท่ากันอีก  ยกต่างกันเป็นเซ็นติเมตรเลยค่ะ ปรึกษาคุณหมอที่ทำ หมอบอกขอดูตอนหายบวมก่อน  อีก เดือนครึ่งว่าจะทำยังไงต่อไป ตอนนี้เราเครียดมากมีสิทธิ์หายปกติไม้คะ รู้สึกไม่น่าทำเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่