GSX-R150 ทำ top speed ได้เท่าไรครับ

ผมอยากสอบถามผู้ขับขี่ GSX-R150 หน่อยครับว่า ถ้ารถเดิมๆ เดิมสนิทจริงๆ เพื่อนเคยทำ top speed ได้ประมาณเท่าไรกันครับ แล้วมันถึง 160+ จริงหรือเปล่า แล้วถ้าเทียบกับ GPS หรือ รถคันอื่นๆ ไมล์มันเพี้ยนไปเท่าไรครับ

แล้วขออีกข้อนึงครับ ผมสงสัยว่า รอบมันตัดที่กี่ RPM ครับ ที่ดูๆมาเหมือน 13000 ใช่หรือเปล่าครับ
ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่